| ชื่อแบรนด์: | MGSCENT |
| เลขรุ่น: | AM02 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | USD 15.9 - 17.9 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 300 ชิ้น / วัน |
| แรงดันไฟฟ้า | DC5V |
| กำลังไฟ | 1.5W |
| ระดับเสียง | <30dba |
| วัสดุ | ไม้และแก้ว |
| ตัวเลือกสี | สีไม้ / สีดำ |
| เทคโนโลยี | การกระจายความเย็น |
| ความจุของน้ำมัน | 15ml |
| สถานการณ์การใช้งาน | ของขวัญแบรนด์ สิ่งอำนวยความสะดวกในโรงแรม โซลูชันน้ำหอมสำหรับพื้นที่เชิงพาณิชย์ |