| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | AM02 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 15.9 - 17.9 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc/ngày |
| Điện áp | DC5V |
| Sức mạnh | 1.5W |
| Mức tiếng ồn | < 30dba |
| Vật liệu | Gỗ và thủy tinh |
| Tùy chọn màu sắc | Màu gỗ / Đen |
| Công nghệ | Phân phối không khí lạnh |
| Năng lượng dầu | 15ml |
| Các kịch bản ứng dụng | Quà tặng thương hiệu, tiện nghi khách sạn, giải pháp nước hoa không gian thương mại |