| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | SZ34 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 7~9 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc |
| Các tùy chọn công suất | 5ml / 10ml / 20ml |
| Số lượng đóng gói | 48 PCS |
| Phạm vi bao phủ nước hoa | 30 m2 |
| Điện áp định số | DC 5V / 5W |
| Khối lượng phun | 00,05 - 0,5 ml/h |