| ชื่อแบรนด์: | MGSCENT |
| เลขรุ่น: | เจ50 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | USD 21.4 -24.1 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 300 ชิ้น / วัน |
| ความจุแบตเตอรี่ | 2000mAh |
| กำลังไฟ | 1.7W |
| อัตราการใช้เชื้อเพลิง | 0.8g/h |
| วิธีการติดตั้ง | การวาง |
| วิธีการควบคุม | ปุ่ม |
| แสงสว่าง | แสงไฟรอบข้าง 7 สี |
| การสตาร์ทอัจฉริยะ | สตาร์ทและหยุดพร้อมรถยนต์ |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด