| ชื่อแบรนด์: | MGSCENT |
| เลขรุ่น: | C50 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | USD 18 - 20.3 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 300 ชิ้น |
| ขนาด | Ø71 * 150 มม. |
| ความจุ | 10ml มาตรฐาน (รองรับ 5ml, 15ml, 20ml) |
| การจัดอันดับพลังงาน | 1.7W |
| พลังงาน | AC 5V |
| สีที่มี | สีเงิน สีน้ําเงิน สีเทาเศร้า |
| สถานการณ์ที่ใช้ได้ | รถ บ้าน สํานักงาน |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด