| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | C50 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 18 - 20.3 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc |
| Kích thước | Ø71 * 150mm |
| Công suất | Tiêu chuẩn 10ml (hỗ trợ 5ml, 15ml, 20ml) |
| Đánh giá năng lượng | 1.7W |
| Cung cấp điện | AC 5V |
| Màu sắc có sẵn | Bạc, xanh hải quân, màu xám buồn bã |
| Các tình huống áp dụng | Xe hơi, nhà, văn phòng |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá