| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | C50 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 18 - 20.3 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc |
| Điện áp | DC5V |
| Công suất | 1.5W |
| Kích thước | Ø71*150mm |
| Các tình huống áp dụng | Xe hơi / Nhà / Văn phòng |
| Thời gian sử dụng | 10.000 giờ |
| Công nghệ | Khuếch tán khí lạnh |
| Dung tích | 10ml (tiêu chuẩn, hỗ trợ 5/15/20ml) |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá