| ชื่อแบรนด์: | MGSCENT |
| เลขรุ่น: | C50 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | USD 18 - 20.3 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 300 ชิ้น |
| โวลเตชั่น | DC5V |
| พลัง | 1.5W |
| ขนาด | Ø71*150 มม. |
| สถานการณ์ที่ใช้ได้ | รถ / บ้าน / สํานักงาน |
| ชีวิต ใน งาน | 10,000 ชั่วโมง |
| เทคโนโลย | การกระจายอากาศเย็น |
| ความจุ | 10 ml (มาตรฐาน, ยืนยัน 5/15/20 ml) |
| วัสดุ | อลูมิเนียมสลัด |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด