| ชื่อแบรนด์: | MGSCENT |
| เลขรุ่น: | KX11C |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | USD 15.9 - 17.9 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 300 ชิ้น / วัน |
| Model | KX11C |
|---|---|
| Material | Glass and wood |
| Dimensions | W520mm × D360mm × H430mm |
| Power | DC5V/2W |
| Weight | 360g |
| Coverage Area | 30 - 80 m² |
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด