| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | KX11C |
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá: | USD 15.9 - 17.9 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc/ngày |
| Model | KX11C |
|---|---|
| Material | Glass and wood |
| Dimensions | W520mm × D360mm × H430mm |
| Power | DC5V/2W |
| Weight | 360g |
| Coverage Area | 30 - 80 m² |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá