| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | AM04 |
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá: | USD 16.8 - 18.9 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc/ngày |
Rechargeable aroma diffuser with 100m³ coverage area, featuring natural beech wood construction for luxurious home fragrance experience.
| Voltage | DC5V |
| Power | 1.5W |
| Noise | <30dba |
| Coverage | 100m³ |
| Color | Wood color / Black |
| Technology | Cold-air diffusion |
| Oil Capacity | 15ml |
| Max Oil Consumption | 0.1ml/h |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá