| ชื่อแบรนด์: | MGSCENT |
| เลขรุ่น: | AM01 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชิ้น / วัน |
| ลำโพง | Dual 4Ω, 2W High-Fidelity |
|---|---|
| แบตเตอรี่ | ลิเธียม 3000mAh |
| ขนาด (ซม.) | 18 * 8.5 * 16.6 |
| วัสดุ | ไม้จันทน์ดำ & มะฮอกกานีแอฟริกัน |
| ที่เก็บข้อมูล | ช่องเสียบการ์ด TF |
| ความจุของน้ำหอม | 20ml |
| อุปกรณ์เสริม | เครื่องเล่นเพลง / น้ำมันหอมระเหย (อุปกรณ์เสริม) / ขวดน้ำหอม / คู่มือ / สายชาร์จ |
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด