| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | AM01 |
| MOQ: | 1 cái |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 chiếc/ngày |
| Loa | Kép 4Ω, 2W Hi-Fidelity |
|---|---|
| Pin | Lithium 3000mAh |
| Kích thước (cm) | 18 * 8.5 * 16.6 |
| Chất liệu | Gỗ đàn hương đen & Gỗ gụ châu Phi |
| Lưu trữ | Khe cắm thẻ TF |
| Dung tích hương thơm | 20ml |
| Phụ kiện | Máy nghe nhạc / tinh dầu (Tùy chọn) / Lọ đựng hương thơm / Hướng dẫn sử dụng / Cáp sạc |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá