| ชื่อแบรนด์: | MGSCENT |
| เลขรุ่น: | AM04 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | USD 16.8 - 18.9 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 300 ชิ้น / วัน |
| โวลเตชั่น | DC5V |
| พลัง | 1.5W |
| ระดับเสียง | < 30dba |
| พื้นที่คลุม | 100cbm |
| ตัวเลือกสี | สีไม้ / สีดํา |
| เทคโนโลย | การกระจายอากาศเย็น |
| พลังงานน้ํามัน | 15 มิล |
| การบริโภคน้ํามันสูงสุด | 0.1 ml/h |
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด