| ชื่อแบรนด์: | MGSCENT |
| เลขรุ่น: | AM02 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | USD 15.9 - 17.9 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 300 ชิ้น / วัน |
| Voltage | DC5V |
| Power | 1.5W |
| Noise | <30dba |
| Material | Wood and glass |
| Color | Wood color / Black |
| Technology | Cold-air diffusion |
| Oil capacity | 15ml |
| Service life | 8000 hours |