| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | AM02 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 15.9 - 17.9 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc/ngày |
| Voltage | DC5V |
| Power | 1.5W |
| Noise | <30dba |
| Material | Wood and glass |
| Color | Wood color / Black |
| Technology | Cold-air diffusion |
| Oil capacity | 15ml |
| Service life | 8000 hours |