| ชื่อแบรนด์: | MGSCENT |
| เลขรุ่น: | SZ-021 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | USD 12 - 15 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 300 ชิ้น |
| Material | Alloy |
| Dimensions | 69 * 69 * 130mm |
| Essential Oil Capacity | 20ml |
| Battery Capacity | 2000mAh |
| Coverage Area | 10-30㎡ |
| Available Colors | Silver Gray, Deep Space Black |