| ชื่อแบรนด์: | MGSCENT |
| เลขรุ่น: | F200 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | USD 38 - 43 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชิ้น |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC12v/1A |
| การใช้พลังงาน | 5W |
| ระดับเสียง | <40 dba |
| น้ำหนักสุทธิ | 1.5 KG |
| ความจุขวดน้ำมัน | 200ml |
| พื้นที่ครอบคลุม | 100-300 m³ |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()