| ชื่อแบรนด์: | MGSCENT |
| เลขรุ่น: | L2000 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | USD 121.5 - 136 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | เวสเทิร์นยูเนี่ยน, T/T |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชิ้น / วัน |
| พลังงาน | DC12V |
| การบริโภคพลังงาน | 20W |
| เสียงทํางาน | < 40 dB |
| ระยะการกระจายกลิ่น | ≤ 2000m3 |
| ความจุของน้ํามันสําคัญ | 500 มิล |
| น้ําหนักสะสม | 3.7 กิโลกรัม |
| การใช้งาน | โรงแรม คลับ ห้องแสดงสินค้า สํานักงาน และบ้าน |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |