| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | SZ-021 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 12 - 15 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc |
| Vật liệu | Đồng hợp kim |
| Sức mạnh | 5W |
| Công suất dầu thiết yếu | 20ml |
| Khả năng pin | 2000mAh |
| Khu vực bao phủ | 10-30m2 |
| Màu sắc có sẵn | Xám bạc, Không gian sâu đen |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá