| ชื่อแบรนด์: | MGSCENT |
| เลขรุ่น: | เจ5000 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | USD 98.2 -110 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชิ้น / วัน |
| Power Input | AC 220V |
| Power Consumption | 26W |
| Net Weight | 11kg |
| Water Capacity | 1000ml |
| Diffusion Range | 5000 cubic meters |
| Technology | Nano-mist Technology |