| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | J5000 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 98.2 -110 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 chiếc/ngày |
| Nguồn điện đầu vào | AC 220V |
| Công suất tiêu thụ | 26W |
| Trọng lượng tịnh | 11kg |
| Dung tích nước | 1000ml |
| Phạm vi khuếch tán | 5000 mét khối |
| Công nghệ | Công nghệ sương nano |