| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | D2000 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 62.5 - 70 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 chiếc/ngày |
Máy phân tán mùi thông minh gắn trên tường Tiện ích tối giản hiện đại cho các cửa hàng cao cấp
Được chế tạo độc quyền cho môi trường cao cấp, thiết bị phân tán hương thơm thông minh này sử dụng hợp kim nhôm cấp hàng không và công nghệ điều khiển thông minh tiên tiến.Nó mang lại một trải nghiệm hương thơm cao cấp cho các không gian như khách sạn., câu lạc bộ, và nhà ở, tạo ra một bầu không khí khứu giác tinh tế và thoải mái.
* Dựa trên 8 giờ sử dụng hàng ngày
| Điện áp đầu vào | DC 12V |
|---|---|
| Năng lượng định giá | 20W |
| Khả năng lưu trữ chất lỏng | 500ml |
| Chế độ cài đặt | Ống đính tường |
| Các tình huống áp dụng | Các cửa hàng cao cấp |
| Chức năng | Thúc đẩy một bầu không khí khứu giác thoải mái và cao cấp |
| Thiết kế ngoại hình | Chủ nghĩa tối giản hiện đại và sang trọng nhẹ |
| Công nghệ | Phân phối hương thơm hiệu quả |