| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | AM04 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 15.9 - 17.9 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc/ngày |
| Điện áp | DC5V |
| Công suất | 1.5W |
| Độ ồn | <30dba |
| Chất liệu | Gỗ và thủy tinh |
| Tính năng | Thiết kế tối giản cổ điển |
| Công nghệ | Khuếch tán khí lạnh |
| Dung tích tinh dầu | 15ml |
| Dung lượng pin | 2600mAh |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá