| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | F200 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 38 - 43 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 chiếc |
| Nguồn điện | DC12v/1A |
| Công suất tiêu thụ | 5W |
| Độ ồn | <40 dBA |
| Trọng lượng tịnh | 1.5 KG |
| Dung tích bình dầu | 200ml |
| Diện tích phủ sóng | 100-300m³ |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá