| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | AM02 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 15.9 - 17.9 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc/ngày |
Máy khuếch tán hương thơm không dùng nước sạc USB tinh xảo có tính năng bảo quản vân gỗ trang nhã và thiết kế thủy tinh thủ công, kết hợp chức năng hiện đại với tính thẩm mỹ vượt thời gian.
Bình thủy tinh thổi thủ công thiết kế giọt nước: Được chế tạo bởi các nghệ nhân có hơn 20 năm kinh nghiệm sử dụng kỹ thuật thổi thủy tinh thủ công. Quá trình này đảm bảo sự phân bố vật liệu đồng đều và các đặc điểm hình thái độc đáo, khiến mỗi sản phẩm trở thành một tác phẩm nghệ thuật riêng biệt.
Được trang bị pin lithium dung lượng cao 2600mAh, máy đạt thời gian chạy tối đa 600 giờ ở chế độ năng lượng thấp, đáp ứng nhu cầu sử dụng liên tục trong thời gian dài.
Thiết kế tổng thể tuân theo thẩm mỹ cổ điển tối giản, nhấn mạnh sự đơn giản về mặt chức năng và sức hấp dẫn thị giác vượt thời gian. Bằng sáng chế mô hình tiện ích cho sự xuất hiện của nó đã được nộp.
| Đặc điểm kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Điện áp | DC5V |
| Quyền lực | 1,5W |
| Tiếng ồn | <30dba |
| Vật liệu | Gỗ và kính |
| Đặc trưng | Thiết kế cổ điển tối giản |
| Công nghệ | Khuếch tán không khí lạnh |
| Dung tích dầu | 15ml |
| Tuổi thọ pin | 2600mAh |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá