| ชื่อแบรนด์: | MGSCENT |
| เลขรุ่น: | SZ-021 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | USD 12 - 15 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 300 ชิ้น |
| วัสดุ | โลหะผสม |
| กำลังไฟ | 5W |
| ความจุของน้ำมันหอมระเหย | 20ml |
| ความจุแบตเตอรี่ | 2000mAh |
| พื้นที่ครอบคลุม | 10-30 ตร.ม. |
| สีที่มีจำหน่าย | สีเทาเงิน, สีดำอวกาศลึก |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()