| ชื่อแบรนด์: | MGSCENT |
| เลขรุ่น: | F200 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | USD 38 - 43 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชิ้น |
| Power Supply | DC12v/1A |
| Power Consumption | 5W |
| Noise Level | <40 dBA |
| Net Weight | 1.5 KG |
| Oil Bottle Capacity | 200ml |
| Coverage Area | 100-300m³ |