| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | F200 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 38 - 43 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 chiếc |
| Power Supply | DC12v/1A |
| Power Consumption | 5W |
| Noise Level | <40 dBA |
| Net Weight | 1.5 KG |
| Oil Bottle Capacity | 200ml |
| Coverage Area | 100-300m³ |