| ชื่อแบรนด์: | MGSCENT |
| เลขรุ่น: | ดีซี100 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | USD 15 - 17 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 300 ชิ้น / วัน |
| Voltage | DC5V |
| Noise Level | <35 dBA |
| Power Supply | Battery/USB Dual-mode |
| Oil Capacity | 130ml |
| Color Options | Black/White |
| Power Consumption | 2W |
| Coverage Area | 100 cubic meters |
| Diffusion Technology | Cold-air diffusion |