| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | DC100 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 15 - 17 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc/ngày |
| Điện áp | DC5V |
| Mức tiếng ồn | < 35 dBA |
| Cung cấp điện | Pin/USB 2 chế độ |
| Năng lượng dầu | 130 ml |
| Tùy chọn màu sắc | Đen/ Trắng |
| Tiêu thụ năng lượng | 2W |
| Khu vực bao phủ | 100 mét khối |
| Công nghệ khuếch tán | Phân phối không khí lạnh |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá