| ชื่อแบรนด์: | MGSCENT |
| เลขรุ่น: | เจ5000 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | USD 98.2 -110 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชิ้น / วัน |
| กำลังไฟเข้า | AC 220V |
| การใช้พลังงาน | 26W |
| ระดับเสียง | < 50 dB (การทำงานที่เงียบ เงียบกว่าการพิมพ์ดีด) |
| ความจุ | 1000ml |
| ระยะการกระจาย | 5000 ลูกบาศก์เมตร |
| การใช้งาน | โรงภาพยนตร์, ห้างสรรพสินค้า, พื้นที่เชิงพาณิชย์ |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()