| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | J5000 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 98.2 -110 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 chiếc/ngày |
| Điện vào | AC 220V |
| Tiêu thụ năng lượng | 26W |
| Mức tiếng ồn | < 50 dB (Việc hoạt động âm thầm, âm thầm hơn gõ bằng bàn phím) |
| Công suất | 1000ml |
| Phạm vi khuếch tán | 5000 mét khối |
| Ứng dụng | Các rạp chiếu phim, trung tâm mua sắm, không gian thương mại |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()