| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | AM02 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 15.9 - 17.9 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc/ngày |
| Điện áp | DC5V |
| Công suất | 1.5W |
| Độ ồn | <30dba |
| Chất liệu | Gỗ và thủy tinh |
| Tùy chọn màu sắc | Màu gỗ / Đen |
| Công nghệ | Khuếch tán khí lạnh |
| Dung tích tinh dầu | 15ml |
| Mức tiêu thụ tinh dầu tối đa | 0.1ml/h |