| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | DF01 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 14.7 - 16.6 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc/ngày |
| Dung tích | 20-30 giọt tinh dầu thực vật nguyên chất |
| Trọng lượng | Khoảng 300g |
| Nguồn điện đầu vào | DC5V 1A |
| Chất liệu | Kính thổi thủ công với đế nhựa resin ấm áp |
| Kích thước | 97mm (chiều rộng) * 97mm (chiều sâu) * 169mm (chiều cao) |
| Tuổi thọ | 8000 giờ |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá