| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | J50 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 21.4 -24.1 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc/ngày |
| Kích thước | 78 * 167mm |
| Mô hình sản phẩm | GL-J50 |
| Trọng lượng tổng | 0.54kg |
| Công suất | 5/10/15/20m3 (10m3 cấu hình tiêu chuẩn) |
| Cung cấp điện | AC5V/1A |
| Khu vực được bao phủ | 100cbm |
| Mức tiếng ồn | 20dB |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá