| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | DF01 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 14.7 - 16.6 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc/ngày |
| Công nghệ | Phân phối không khí lạnh |
| Trọng lượng | Khoảng 300g |
| Năng lượng đầu vào | DC5V 1A |
| Vật liệu | Nhựa / thủy tinh / pin lithium / máy bơm không khí |
| Kích thước | 97mm (chiều rộng) x 97mm (thần sâu) x 169mm (độ cao) |
| Tuổi thọ | 8.000 giờ |
| Khả năng pin | Pin lithium sạc 2600mAh |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá