| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | DF01 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 14.7 - 16.6 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc/ngày |
| Ứng dụng | Trang trí nhà cửa |
| Cân nặng | Khoảng 300g |
| Công suất đầu vào | DC5V 1A |
| Chất liệu | Thủy tinh thổi thủ công với đế nhựa resin ấm áp |
| Kích thước | 97mm (chiều rộng) x 97mm (chiều sâu) x 169mm (chiều cao) |
| Tuổi thọ | 8000 giờ |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá