| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | SZ50 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 9 - 12 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc |
Máy khuếch tán hương thơm di động này sử dụng công nghệ nguyên tử hóa hai chất lỏng chuyên nghiệp tiên tiến để biến tinh dầu thành các hạt micron cho khả năng khuếch tán hương thơm vượt trội.
Với thân hình trụ màu trắng thanh lịch cùng các họa tiết sọc dọc tinh tế, máy khuếch tán này thể hiện các nguyên tắc thiết kế tối giản. Hình dáng trang nhã của nó hòa quyện liền mạch vào nhiều môi trường khác nhau bao gồm văn phòng tại nhà, không gian sinh hoạt và môi trường chuyên nghiệp.
Hoàn hảo để đặt trên bàn làm việc, bàn cà phê hoặc bên cạnh sách và các yếu tố trang trí, nó mang lại sự hiện diện thanh bình và có kết cấu cho bất kỳ không gian nào.
| Tốc độ phun | 0,125-1,125 mL/h |
| Dung tích chai tinh dầu | 10 mL / 20 mL |
| Chất liệu | PP + POM |
| Trọng lượng tịnh / Trọng lượng cả bì | 300g / 385g |
| Kích thước sản phẩm | 470 × 135 mm |
| Kích thước đóng gói | 88 × 88 × 140 mm |
| Kích thước thùng carton ngoài | 455 × 280 × 300 mm |
| Số lượng mỗi thùng | 30 CHIẾC |
| Màu sắc | Trắng |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá