| ชื่อแบรนด์: | MGSCENT |
| เลขรุ่น: | บีแอล500 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | USD 80-100 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชิ้น / วัน |
| Voltage | AC220V |
| Noise Level | <35dba |
| Oil Capacity | 1400ml |
| Color | Black |
| Power | 26W |
| Coverage Area | 5000cbm |
| Feature | Floor-Standing |
| Material | Iron |