| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | BL500 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 80-100 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 chiếc/ngày |
| Điện áp | AC220V |
| Mức tiếng ồn | < 35dba |
| Năng lượng dầu | 1400ml |
| Màu sắc | Màu đen |
| Sức mạnh | 26W |
| Khu vực bao phủ | 5000cbm |
| Tính năng | Đứng trên sàn |
| Vật liệu | Sắt |