| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | L2000 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 121.5 - 136 |
| Điều khoản thanh toán: | Công Đoàn Phương Tây, T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 chiếc/ngày |
| Tên sản phẩm | Column Hotel Diffuser nước hoa |
| Cung cấp điện | DC12V |
| Sức mạnh | 20W |
| Tiếng ồn hoạt động | < 40 dB |
| Phạm vi khuếch tán | 3000cbm |
| Công suất dầu thiết yếu | 500 ml |
| Ứng dụng | Không gian thương mại cao cấp |
| Trọng lượng ròng | 3.7 kg |