| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | MY01 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 17 -19.3 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc/ngày |
| Ứng dụng | Phòng tắm |
|---|---|
| Khu vực bao phủ | 500 mét khối |
| Công suất dầu thiết yếu | 130 ml |
| Vật liệu | Nhựa |
| Sức mạnh | 10W |
| Kích thước thiết bị | 175 * 150 * 74mm |
| Trọng lượng tổng | 0.9kg |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá