| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | C50 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 18 - 20.3 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc |
| Điện áp | DC5V |
| Công suất | 1.5W |
| Độ ồn | <14 dBA |
| Diện tích phủ sóng | 100 mét khối |
| Tính năng chính | Thiết kế nhỏ gọn và di động |
| Mức tiêu thụ tinh dầu tối đa | 0.15ml/h |
| Ứng dụng | Ô tô, Nhà ở và Văn phòng |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá