| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | GL5000 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 80.4 - 90 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 chiếc/ngày |
| Kích thước sản phẩm | 217mm × 172mm × 239mm (mô hình GL-5000) |
| Trọng lượng thiết bị | Khoảng 6,4kg |
| Điện áp | AC220V |
| Công suất dầu thiết yếu | Tùy chọn dung lượng lớn: 1000ml / 2.6L / 5L thùng chuyên nghiệp để giảm tần suất bảo trì và hiệu quả chi phí dài hạn |
| Khu vực bao phủ | 5,000m3 - 10,000m3 (Loại chia: ~ 5000m3, mô hình AC trung tâm: 8000-10000m3) |
| Phương pháp kiểm soát | Kiểm soát đầy đủ chức năng: Bấm cơ thể, điều khiển từ xa, kết nối Bluetooth, kết nối WiFi với điều khiển một cú nhấp chuột thông minh |