| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | AM04 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 15.9 - 17.9 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc/ngày |
| Voltage | DC5V |
| Power | 2W |
| Noise Level | <30dba |
| Coverage Area | 100cbm |
| Service Life | 8000 hours |
| Technology | Cold-air diffusion |
| Battery Performance | 500 charge cycles |
| Maximum Oil Consumption | 0.1ml/h |