| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | AM04 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 15.9 - 17.9 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc/ngày |
| Đầu vào nguồn | DC 5V 1A, 2W |
| Giao diện sạc | Type-C |
| Mức độ tiếng ồn | <30dba |
| Diện tích phủ sóng | 100 mét khối |
| Thời gian sử dụng | 8000 giờ |
| Công nghệ | Khuếch tán khí lạnh |
| Dung tích dầu | 15ml |
| Mức tiêu thụ dầu tối đa | 0.1ml/h |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá