| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | J5000 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 98.2 -110 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 chiếc/ngày |
| Power Input | AC 220V |
| Power Consumption | 26W |
| Net Weight | 11kg |
| Capacity | 1000ml |
| Diffusion Range | 5000 cubic meters |
| Materials | Steel |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()