| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | SZ-021 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 12 - 15 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc |
| Vật liệu | hợp kim |
| Kích thước | 69×69×130mm |
| Công suất tinh dầu | 20ml |
| Dung lượng pin | Pin lithium polymer 2000mAh |
| Vùng phủ sóng | 10-30㎡ |
| Màu sắc có sẵn | Xám bạc, Đen không gian sâu |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá