| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | SZ50 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 9 - 12 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc |
| Tốc độ phun | 0,125-1,125 mL/h |
| Dung tích chai tinh dầu | 10 mL / 20 mL |
| Chất liệu | PP + POM |
| Trọng lượng tịnh / Trọng lượng cả bì | 300g / 385g |
| Kích thước sản phẩm | 470 * 135 mm |
| Kích thước đóng gói | 88 * 88 * 140 mm |
| Kích thước thùng ngoài | 455 * 280 * 300 mm |
| Số lượng mỗi thùng | 30 CHIẾC |
| Màu sắc | Trắng |
| Dung lượng pin | 2000 mAh |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá